| Numero ng Bahagi : | AD21584WCBCZ4A10 |
|---|---|
| Tagagawa / Brand : | ADI (Analog Devices, Inc.) |
| Paglalarawan : | ARM 2XSHARC DDR |
| Katayuan ng RoHs : | Lead libreng / RoHS compliant |
| Available ang Dami | 789 pcs |
| Mga Datasheet | AD21584WCBCZ4A10.pdf |
| Boltahe - I / O | 3.30V |
| Boltahe - Core | 1.10V |
| uri | Floating Point |
| Supplier aparato Package | 349-CSPBGA (19x19) |
| serye | Automotive |
| packaging | Tray |
| Package / Kaso | 349-LFBGA, CSPBGA |
| operating Temperature | -40°C ~ 105°C (TA) |
| On-Chip RAM | 640kB |
| Non-Madaling matuyo Memory | ROM (512 kB) |
| Salalayan Type | Surface Mount |
| Ang Sensitivity Level (MSL) | 3 (168 Hours) |
| Tagagawa Standard Lead Time | 7 Weeks |
| Lead Libreng Status / Katayuan ng RoHS | Lead free / RoHS Compliant |
| interface | CAN, EBI/EMI, Ethernet, DAI, I²C, MMC/SD/SDIO, SPI, SPORT, UART/USART, USB OTG |
| Clock Rate | 450MHz |
| Numero ng Base Bahagi | ADSP-21584 |