| Numero ng Bahagi : | AD5227BUJZ100-RL7 |
|---|---|
| Tagagawa / Brand : | ADI (Analog Devices, Inc.) |
| Paglalarawan : | IC DGTL POT UP/DN 100K TSOT23-8 |
| Katayuan ng RoHs : | Lead libreng / RoHS compliant |
| Available ang Dami | 46287 pcs |
| Mga Datasheet | AD5227BUJZ100-RL7.pdf |
| Boltahe - Supply | 2.7 V ~ 5.5 V |
| pagpapaubaya | ±20% |
| Temperatura koepisyent (Typ) | 35 ppm/°C |
| tumulis | Linear |
| Supplier aparato Package | TSOT-23-8 |
| serye | - |
| Resistance - Wiper (Ohms) (Typ) | 100 |
| Resistance (Ohms) | 100k |
| packaging | Cut Tape (CT) |
| Package / Kaso | SOT-23-8 Thin, TSOT-23-8 |
| Ibang pangalan | AD5227BUJZ100RLCT |
| operating Temperature | -40°C ~ 105°C |
| Bilang ng mga Taps | 64 |
| Bilang ng Circuits | 1 |
| Ang Sensitivity Level (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Type memory | Volatile |
| Tagagawa Standard Lead Time | 7 Weeks |
| Lead Libreng Status / Katayuan ng RoHS | Lead free / RoHS Compliant |
| interface | Up/Down (U/D, CS) |
| Mga tampok | - |
| Detalyadong Paglalarawan | Digital Potentiometer 100k Ohm 1 Circuit 64 Taps Up/Down (U/D, CS) Interface TSOT-23-8 |
| configuration | Potentiometer |
| Numero ng Base Bahagi | AD5227 |