| Numero ng Bahagi : | AD574ASD |
|---|---|
| Tagagawa / Brand : | ADI (Analog Devices, Inc.) |
| Paglalarawan : | IC ADC 12BIT W/REF/CLK 28-CDIP |
| Katayuan ng RoHs : | Lead libreng / RoHS di-sang-ayon |
| Available ang Dami | 207 pcs |
| Mga Datasheet | AD574ASD.pdf |
| Boltahe - Supply, Digital | 5V |
| Boltahe - Supply, Analog | ±11.4 V ~ 16.5 V |
| Supplier aparato Package | 28-CDIP |
| serye | - |
| Sampling Rate (Per Second) | - |
| Type reference | Internal |
| Ratio - S / H: ADC | - |
| packaging | Tube |
| Package / Kaso | 28-CDIP (0.600", 15.24mm) |
| operating Temperature | -55°C ~ 125°C |
| Bilang ng mga Inputs | 1 |
| Bilang ng mga Bits | 12 |
| Bilang ng A / D Converters | 1 |
| Ang Sensitivity Level (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Tagagawa Standard Lead Time | 9 Weeks |
| Lead Libreng Status / Katayuan ng RoHS | Lead free / RoHS non-compliant |
| Type input | Single Ended |
| Mga tampok | - |
| Detalyadong Paglalarawan | 12 Bit Analog to Digital Converter 1 Input 1 SAR 28-CDIP |
| data Interface | Parallel |
| configuration | ADC |
| Numero ng Base Bahagi | AD574A |
| arkitektura | SAR |