| Numero ng Bahagi : | AD7543GKN |
|---|---|
| Tagagawa / Brand : | ADI (Analog Devices, Inc.) |
| Paglalarawan : | IC DAC 12BIT SRL INP MULT 16-DIP |
| Katayuan ng RoHs : | Naglalaman ng lead / RoHS di-sang-ayon |
| Available ang Dami | 5149 pcs |
| Mga Datasheet | AD7543GKN.pdf |
| Boltahe - Supply, Digital | 5V |
| Boltahe - Supply, Analog | 5V |
| Supplier aparato Package | 16-PDIP |
| Pag-aayos Time | 2µs |
| serye | - |
| Type reference | External |
| packaging | Tube |
| Package / Kaso | 16-DIP (0.300", 7.62mm) |
| Type output | Current - Unbuffered |
| operating Temperature | -40°C ~ 85°C |
| Bilang ng D / A converter | 1 |
| Bilang ng mga Bits | 12 |
| Salalayan Type | Through Hole |
| Ang Sensitivity Level (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Lead Libreng Status / Katayuan ng RoHS | Contains lead / RoHS non-compliant |
| INL / DNL (LSB) | ±0.5 (Max), ±1 (Max) |
| Differential Output | Yes |
| Detalyadong Paglalarawan | 12 Bit Digital to Analog Converter 1 16-PDIP |
| data Interface | Serial |
| Numero ng Base Bahagi | AD7543 |
| arkitektura | R-2R |