| Numero ng Bahagi : | ADP1706ARDZ-0.85R7 |
|---|---|
| Tagagawa / Brand : | ADI (Analog Devices, Inc.) |
| Paglalarawan : | IC REG LINEAR 0.85V 1A 8SOIC |
| Katayuan ng RoHs : | Lead libreng / RoHS compliant |
| Available ang Dami | 4495 pcs |
| Mga Datasheet | ADP1706ARDZ-0.85R7.pdf |
| Ang Boltahe ng Dropout (Max) | - |
| Boltahe - Output (Min / Fixed) | 0.85V |
| Boltahe - Output (Max) | - |
| Boltahe - Input (Max) | 5.5V |
| Supplier aparato Package | 8-SOIC-EP |
| serye | - |
| Mga Tampok ng Proteksyon | Over Current, Over Temperature |
| packaging | Cut Tape (CT) |
| Package / Kaso | 8-SOIC (0.154", 3.90mm Width) Exposed Pad |
| PSRR | - |
| Type output | Fixed |
| output Configuration | Positive |
| Ibang pangalan | ADP1706ARDZ-0.85R7CT ADP1706ARDZ085R7 |
| operating Temperature | -40°C ~ 125°C |
| Bilang ng Regulators | 1 |
| Salalayan Type | Surface Mount |
| Ang Sensitivity Level (MSL) | 3 (168 Hours) |
| Lead Libreng Status / Katayuan ng RoHS | Lead free / RoHS Compliant |
| Detalyadong Paglalarawan | Linear Voltage Regulator IC Positive Fixed 1 Output 0.85V 1A 8-SOIC-EP |
| Current - Supply (Max) | 1.55mA |
| Kasalukuyang - Quiescent (Iq) | 390µA |
| Current - Output | 1A |
| control Tampok | Enable, Soft Start |
| Numero ng Base Bahagi | ADP1706 |