| Numero ng Bahagi : | ADUM3221TRZ-EP |
|---|---|
| Tagagawa / Brand : | ADI (Analog Devices, Inc.) |
| Paglalarawan : | DGTL ISO 2.5KV GATE DRIVER 8SOIC |
| Katayuan ng RoHs : | Lead libreng / RoHS compliant |
| Available ang Dami | 5596 pcs |
| Mga Datasheet | ADUM3221TRZ-EP.pdf |
| Boltahe - Supply | 7.6 V ~ 18 V |
| Boltahe - Isolation | 2500Vrms |
| Boltahe - Ipasa (Vf) (Typ) | - |
| teknolohiya | Magnetic Coupling |
| Supplier aparato Package | 8-SOIC |
| serye | iCoupler® |
| Paglabas / Fall Time (Typ) | 20ns, 20ns |
| Pulse Lapad Distortion (Max) | - |
| Pagpapalaganap Pagkaantala tpLH / tpHL (Max) | 60ns, 60ns |
| packaging | Tube |
| Package / Kaso | 8-SOIC (0.154", 3.90mm Width) |
| operating Temperature | -55°C ~ 125°C |
| Bilang ng mga Channels | 2 |
| Salalayan Type | Surface Mount |
| Ang Sensitivity Level (MSL) | 3 (168 Hours) |
| Tagagawa Standard Lead Time | 8 Weeks |
| Lead Libreng Status / Katayuan ng RoHS | Lead free / RoHS Compliant |
| Detalyadong Paglalarawan | 4A Gate Driver Magnetic Coupling 2500Vrms 2 Channel 8-SOIC |
| Current - Peak Output | 4A |
| Current - Output Mataas, Mababa | - |
| Common Mode lumilipas kaligtasan sa sakit (Min) | 25kV/µs |
| Numero ng Base Bahagi | ADUM3221 |
| Mga Pag-apruba | CSA, UR |