| Numero ng Bahagi : | HMC306MS10ETR |
|---|---|
| Tagagawa / Brand : | ADI (Analog Devices, Inc.) |
| Paglalarawan : | RF ATTENUATOR 0.5-15.5DB 10TFSOP |
| Katayuan ng RoHs : | Lead libreng / RoHS compliant |
| Available ang Dami | 4106 pcs |
| Mga Datasheet | HMC306MS10ETR.pdf |
| serye | - |
| Power (Watts) | - |
| packaging | Cut Tape (CT) |
| Package / Kaso | 10-TFSOP, 10-MSOP (0.118", 3.00mm Width) |
| Ibang pangalan | 1127-1326 1127-1326-1 1127-1326-ND |
| Ang Sensitivity Level (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Lead Libreng Status / Katayuan ng RoHS | Lead free / RoHS Compliant |
| impedance | 50 Ohms |
| dalas ng Saklaw | 700MHz ~ 3.8GHz |
| Detalyadong Paglalarawan | RF Attenuator 0.5dB ~ 15.5dB 700MHz ~ 3.8GHz 50 Ohms 10-TFSOP, 10-MSOP (0.118", 3.00mm Width) |
| Numero ng Base Bahagi | HMC306 |
| pagpapalambing Halaga | 0.5dB ~ 15.5dB |