| Numero ng Bahagi : | HMC676LP3ETR |
|---|---|
| Tagagawa / Brand : | ADI (Analog Devices, Inc.) |
| Paglalarawan : | IC COMPARATOR RSECL 16QFN |
| Katayuan ng RoHs : | Lead libreng / RoHS compliant |
| Available ang Dami | 5892 pcs |
| Mga Datasheet | HMC676LP3ETR.pdf |
| Boltahe - Supply, Single / Dual (±) | 3.3V |
| Boltahe - Input Offset (Max) | 5mV |
| uri | General Purpose |
| Supplier aparato Package | 16-SMT (3x3) |
| serye | - |
| Propagation Delay (Max) | 0.13ns |
| packaging | Tape & Reel (TR) |
| Package / Kaso | 16-VFQFN Exposed Pad |
| Type output | - |
| operating Temperature | -40°C ~ 85°C |
| Bilang ng mga Sangkap | 1 |
| Salalayan Type | Surface Mount |
| Ang Sensitivity Level (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Lead Libreng Status / Katayuan ng RoHS | Lead free / RoHS Compliant |
| hysteresis | 1mV |
| Detalyadong Paglalarawan | Comparator General Purpose 16-SMT (3x3) |
| Current - namamahinga (Max) | 8mA |
| Current - Output (Typ) | 40mA |
| Current - Input Bias (Max) | 15µA |
| CMRR, PSRR (Typ) | 38dB PSRR |
| Numero ng Base Bahagi | HMC676 |