| Numero ng Bahagi : | LT1183CS#PBF |
|---|---|
| Tagagawa / Brand : | ADI (Analog Devices, Inc.) |
| Paglalarawan : | IC SW REG CCFL/LCD CONTRST16SOIC |
| Katayuan ng RoHs : | Lead libreng / RoHS compliant |
| Available ang Dami | 6475 pcs |
| Mga Datasheet | LT1183CS#PBF.pdf |
| Boltahe - Output | - |
| Boltahe - Input | 3 V ~ 30 V |
| Supplier aparato Package | 16-SOIC |
| serye | - |
| packaging | Tube |
| Package / Kaso | 16-SOIC (0.154", 3.90mm Width) |
| operating Temperature | 0°C ~ 100°C |
| Bilang ng mga Outputs | 1 |
| Salalayan Type | Surface Mount |
| Ang Sensitivity Level (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Tagagawa Standard Lead Time | 12 Weeks |
| Lead Libreng Status / Katayuan ng RoHS | Lead free / RoHS Compliant |
| Detalyadong Paglalarawan | - Converter, CCFL, LCD Voltage Regulator IC 1 Output 16-SOIC |
| Numero ng Base Bahagi | LT1183 |
| aplikasyon | Converter, CCFL, LCD |