| Numero ng Bahagi : | LT1615IS5#TRMPBF |
|---|---|
| Tagagawa / Brand : | ADI (Analog Devices, Inc.) |
| Paglalarawan : | IC REG BST SEPIC ADJ 0.3A TSOT23 |
| Katayuan ng RoHs : | Lead libreng / RoHS compliant |
| Available ang Dami | 16102 pcs |
| Mga Datasheet | 1.LT1615IS5#TRMPBF.pdf2.LT1615IS5#TRMPBF.pdf3.LT1615IS5#TRMPBF.pdf4.LT1615IS5#TRMPBF.pdf |
| Boltahe - Output (Min / Fixed) | 1.23V |
| Boltahe - Output (Max) | 34V |
| Boltahe - Input (Min) | 1V |
| Boltahe - Input (Max) | 15V |
| topology | Boost, SEPIC |
| Sabay-sabay na Rectifier | No |
| Supplier aparato Package | TSOT-23-5 |
| serye | - |
| packaging | Cut Tape (CT) |
| Package / Kaso | SOT-23-5 Thin, TSOT-23-5 |
| Type output | Adjustable |
| output Configuration | Positive |
| Ibang pangalan | LT1615IS5#PBF LT1615IS5#PBF-ND LT1615IS5#TRMPBFCT |
| operating Temperature | -40°C ~ 85°C (TA) |
| Bilang ng mga Outputs | 1 |
| Salalayan Type | Surface Mount |
| Ang Sensitivity Level (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Tagagawa Standard Lead Time | 12 Weeks |
| Lead Libreng Status / Katayuan ng RoHS | Lead free / RoHS Compliant |
| tungkulin | Step-Up, Step-Up/Step-Down |
| Frequency - Paglipat | - |
| Detalyadong Paglalarawan | Boost, SEPIC Switching Regulator IC Positive Adjustable 1.23V 1 Output 300mA (Switch) SOT-23-5 Thin, TSOT-23-5 |
| Current - Output | 300mA (Switch) |
| Numero ng Base Bahagi | LT1615 |