| Numero ng Bahagi : | LT1677IS8#PBF |
|---|---|
| Tagagawa / Brand : | ADI (Analog Devices, Inc.) |
| Paglalarawan : | IC OPAMP GP 7.2MHZ RRO 8SO |
| Katayuan ng RoHs : | Lead libreng / RoHS compliant |
| Available ang Dami | 12868 pcs |
| Mga Datasheet | 1.LT1677IS8#PBF.pdf2.LT1677IS8#PBF.pdf3.LT1677IS8#PBF.pdf4.LT1677IS8#PBF.pdf |
| Boltahe - Supply, Single / Dual (±) | 3 V ~ 36 V, ±1.5 V ~ 18 V |
| Boltahe - Input Offset | 20µV |
| Supplier aparato Package | 8-SO |
| magbaling Rate | 2.5 V/µs |
| serye | - |
| packaging | Tube |
| Package / Kaso | 8-SOIC (0.154", 3.90mm Width) |
| Type output | Rail-to-Rail |
| Ibang pangalan | LT1677IS8PBF |
| operating Temperature | -40°C ~ 85°C |
| Bilang ng Circuits | 1 |
| Salalayan Type | Surface Mount |
| Ang Sensitivity Level (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Tagagawa Standard Lead Time | 12 Weeks |
| Lead Libreng Status / Katayuan ng RoHS | Lead free / RoHS Compliant |
| Gain Bandwidth Product | 7.2MHz |
| Detalyadong Paglalarawan | General Purpose Amplifier 1 Circuit Rail-to-Rail 8-SO |
| Current - Supply | 2.75mA |
| Current - Output / Channel | 35mA |
| Current - Input Bias | 2nA |
| Numero ng Base Bahagi | LT1677 |
| Type amplifier | General Purpose |