| Numero ng Bahagi : | LT1886CS8#PBF |
|---|---|
| Tagagawa / Brand : | ADI (Analog Devices, Inc.) |
| Paglalarawan : | IC OPAMP GP 700MHZ 8SO |
| Katayuan ng RoHs : | Lead libreng / RoHS compliant |
| Available ang Dami | 9951 pcs |
| Mga Datasheet | LT1886CS8#PBF.pdf |
| Boltahe - Supply, Single / Dual (±) | 4 V ~ 13 V, ±2 V ~ 6.5 V |
| Boltahe - Input Offset | 1mV |
| Supplier aparato Package | 8-SO |
| magbaling Rate | 200 V/µs |
| serye | - |
| packaging | Tube |
| Package / Kaso | 8-SOIC (0.154", 3.90mm Width) |
| Type output | - |
| operating Temperature | 0°C ~ 70°C |
| Bilang ng Circuits | 2 |
| Salalayan Type | Surface Mount |
| Ang Sensitivity Level (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Tagagawa Standard Lead Time | 8 Weeks |
| Lead Libreng Status / Katayuan ng RoHS | Lead free / RoHS Compliant |
| Gain Bandwidth Product | 700MHz |
| Detalyadong Paglalarawan | General Purpose Amplifier 2 Circuit 8-SO |
| Current - Supply | 7mA |
| Current - Output / Channel | 800mA |
| Current - Input Bias | 1.5µA |
| Numero ng Base Bahagi | LT1886 |
| Type amplifier | General Purpose |