| Numero ng Bahagi : | LT1912EDD#PBF |
|---|---|
| Tagagawa / Brand : | ADI (Analog Devices, Inc.) |
| Paglalarawan : | IC REG BUCK ADJ 2A 10DFN |
| Katayuan ng RoHs : | Lead libreng / RoHS compliant |
| Available ang Dami | 10426 pcs |
| Mga Datasheet | 1.LT1912EDD#PBF.pdf2.LT1912EDD#PBF.pdf3.LT1912EDD#PBF.pdf4.LT1912EDD#PBF.pdf5.LT1912EDD#PBF.pdf6.LT1912EDD#PBF.pdf |
| Boltahe - Output (Min / Fixed) | 0.79V |
| Boltahe - Output (Max) | 20V |
| Boltahe - Input (Min) | 3.6V |
| Boltahe - Input (Max) | 36V |
| topology | Buck |
| Sabay-sabay na Rectifier | No |
| Supplier aparato Package | 10-DFN (3x3) |
| serye | - |
| packaging | Tube |
| Package / Kaso | 10-WFDFN Exposed Pad |
| Type output | Adjustable |
| output Configuration | Positive |
| Ibang pangalan | LT1912EDDPBF |
| operating Temperature | 0°C ~ 125°C (TJ) |
| Bilang ng mga Outputs | 1 |
| Salalayan Type | Surface Mount |
| Ang Sensitivity Level (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Tagagawa Standard Lead Time | 12 Weeks |
| Lead Libreng Status / Katayuan ng RoHS | Lead free / RoHS Compliant |
| tungkulin | Step-Down |
| Frequency - Paglipat | 200kHz ~ 500kHz |
| Detalyadong Paglalarawan | Buck Switching Regulator IC Positive Adjustable 0.79V 1 Output 2A 10-WFDFN Exposed Pad |
| Current - Output | 2A |
| Numero ng Base Bahagi | LT1912 |