| Numero ng Bahagi : | LTC1665IGN#TRPBF |
|---|---|
| Tagagawa / Brand : | ADI (Analog Devices, Inc.) |
| Paglalarawan : | IC D/A CONV 8BIT OCTAL 16-SSOP |
| Katayuan ng RoHs : | Lead libreng / RoHS compliant |
| Available ang Dami | 10072 pcs |
| Mga Datasheet | LTC1665IGN#TRPBF.pdf |
| Boltahe - Supply, Digital | 2.7 V ~ 5.5 V |
| Boltahe - Supply, Analog | 2.7 V ~ 5.5 V |
| Supplier aparato Package | 16-SSOP |
| Pag-aayos Time | 30µs (Typ) |
| serye | - |
| Type reference | External |
| packaging | Tape & Reel (TR) |
| Package / Kaso | 16-SSOP (0.154", 3.90mm Width) |
| Type output | Voltage - Unbuffered |
| Ibang pangalan | LTC1665IGN#TRPBF-ND LTC1665IGN#TRPBFTR |
| operating Temperature | -40°C ~ 85°C |
| Bilang ng D / A converter | 8 |
| Bilang ng mga Bits | 8 |
| Salalayan Type | Surface Mount |
| Ang Sensitivity Level (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Tagagawa Standard Lead Time | 8 Weeks |
| Lead Libreng Status / Katayuan ng RoHS | Lead free / RoHS Compliant |
| INL / DNL (LSB) | ±0.2, ±0.1 |
| Differential Output | No |
| Detalyadong Paglalarawan | 8 Bit Digital to Analog Converter 8 16-SSOP |
| data Interface | SPI |
| Numero ng Base Bahagi | LTC1665 |
| arkitektura | Oversampling Interpolating DAC |