| Numero ng Bahagi : | LTC1726HMS8-5#PBF |
|---|---|
| Tagagawa / Brand : | ADI (Analog Devices, Inc.) |
| Paglalarawan : | IC TRPL SUPPLY MONITOR 5V 8-MSOP |
| Katayuan ng RoHs : | Lead libreng / RoHS compliant |
| Available ang Dami | 12886 pcs |
| Mga Datasheet | LTC1726HMS8-5#PBF.pdf |
| Boltahe - Threshold | 3.085V, 4.675V, Adj |
| uri | Multi-Voltage Supervisor |
| Supplier aparato Package | 8-MSOP |
| serye | - |
| I-reset ang Timeout | Adjustable/Selectable |
| I-reset | Active Low |
| packaging | Tube |
| Package / Kaso | 8-TSSOP, 8-MSOP (0.118", 3.00mm Width) |
| output | Open Drain or Open Collector |
| operating Temperature | -40°C ~ 125°C (TA) |
| Bilang ng Voltages Namanmanan | 3 |
| Salalayan Type | Surface Mount |
| Ang Sensitivity Level (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Tagagawa Standard Lead Time | 12 Weeks |
| Lead Libreng Status / Katayuan ng RoHS | Lead free / RoHS Compliant |
| Detalyadong Paglalarawan | Supervisor Open Drain or Open Collector 3 Channel 8-MSOP |
| Numero ng Base Bahagi | LTC1726 |