| Numero ng Bahagi : | LTC1821-1ACGW#TRPBF |
|---|---|
| Tagagawa / Brand : | ADI (Analog Devices, Inc.) |
| Paglalarawan : | IC D/A CONV 16BIT PRECISE 36SSOP |
| Katayuan ng RoHs : | Lead libreng / RoHS compliant |
| Available ang Dami | 665 pcs |
| Mga Datasheet | LTC1821-1ACGW#TRPBF.pdf |
| Boltahe - Supply, Digital | 5V |
| Boltahe - Supply, Analog | ±4.5 V ~ 16.5 V |
| Supplier aparato Package | 36-SSOP |
| Pag-aayos Time | 2µs (Typ) |
| serye | - |
| Type reference | External |
| packaging | Tape & Reel (TR) |
| Package / Kaso | 36-BSOP (0.295", 7.50mm Width) |
| Type output | Voltage - Buffered |
| operating Temperature | 0°C ~ 70°C |
| Bilang ng D / A converter | 1 |
| Bilang ng mga Bits | 16 |
| Salalayan Type | Surface Mount |
| Ang Sensitivity Level (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Tagagawa Standard Lead Time | 8 Weeks |
| Lead Libreng Status / Katayuan ng RoHS | Lead free / RoHS Compliant |
| INL / DNL (LSB) | ±0.35, ±0.2 |
| Differential Output | No |
| Detalyadong Paglalarawan | 16 Bit Digital to Analog Converter 1 36-SSOP |
| data Interface | Parallel |
| Numero ng Base Bahagi | LTC1821 |
| arkitektura | R-2R |