| Numero ng Bahagi : | LTC2050HVCS8#TRPBF |
|---|---|
| Tagagawa / Brand : | ADI (Analog Devices, Inc.) |
| Paglalarawan : | IC OPAMP CHOPPER 3MHZ RRO 8SO |
| Katayuan ng RoHs : | Lead libreng / RoHS compliant |
| Available ang Dami | 19127 pcs |
| Mga Datasheet | 1.LTC2050HVCS8#TRPBF.pdf2.LTC2050HVCS8#TRPBF.pdf3.LTC2050HVCS8#TRPBF.pdf4.LTC2050HVCS8#TRPBF.pdf |
| Boltahe - Supply, Single / Dual (±) | 2.7 V ~ 11 V, ±1.35 V ~ 5.5 V |
| Boltahe - Input Offset | 0.5µV |
| Supplier aparato Package | 8-SO |
| magbaling Rate | 2 V/µs |
| serye | - |
| packaging | Tape & Reel (TR) |
| Package / Kaso | 8-SOIC (0.154", 3.90mm Width) |
| Type output | Rail-to-Rail |
| operating Temperature | 0°C ~ 70°C |
| Bilang ng Circuits | 1 |
| Salalayan Type | Surface Mount |
| Ang Sensitivity Level (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Tagagawa Standard Lead Time | 8 Weeks |
| Lead Libreng Status / Katayuan ng RoHS | Lead free / RoHS Compliant |
| Gain Bandwidth Product | 3MHz |
| Detalyadong Paglalarawan | Zero-Drift Amplifier 1 Circuit Rail-to-Rail 8-SO |
| Current - Supply | 1mA |
| Current - Input Bias | 25pA |
| Numero ng Base Bahagi | LTC2050 |
| Type amplifier | Zero-Drift |