| Numero ng Bahagi : | LTC2107IUK#TRPBF |
|---|---|
| Tagagawa / Brand : | ADI (Analog Devices, Inc.) |
| Paglalarawan : | IC ADC 16BIT 210MSPS SPI 48-QFN |
| Katayuan ng RoHs : | Lead libreng / RoHS compliant |
| Available ang Dami | 218 pcs |
| Mga Datasheet | LTC2107IUK#TRPBF.pdf |
| Boltahe - Supply, Digital | 2.375 V ~ 2.625 V |
| Boltahe - Supply, Analog | 2.375 V ~ 2.625 V |
| Supplier aparato Package | 48-QFN (7x7) |
| serye | - |
| Sampling Rate (Per Second) | 210M |
| Type reference | Internal |
| Ratio - S / H: ADC | 1:1 |
| packaging | Tape & Reel (TR) |
| Package / Kaso | 48-WFQFN Exposed Pad |
| operating Temperature | -40°C ~ 85°C |
| Bilang ng mga Inputs | 1 |
| Bilang ng mga Bits | 16 |
| Bilang ng A / D Converters | 1 |
| Ang Sensitivity Level (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Tagagawa Standard Lead Time | 8 Weeks |
| Lead Libreng Status / Katayuan ng RoHS | Lead free / RoHS Compliant |
| Type input | Differential |
| Mga tampok | PGA |
| Detalyadong Paglalarawan | 16 Bit Analog to Digital Converter 1 Input 1 Pipelined 48-QFN (7x7) |
| data Interface | LVDS - Parallel |
| configuration | S/H-ADC |
| Numero ng Base Bahagi | LTC2107 |
| arkitektura | Pipelined |