| Numero ng Bahagi : | LTC2633CTS8-LO12#TRPBF |
|---|---|
| Tagagawa / Brand : | ADI (Analog Devices, Inc.) |
| Paglalarawan : | IC DAC 12BIT DL SPI I2C TSOT23-8 |
| Katayuan ng RoHs : | Lead libreng / RoHS compliant |
| Available ang Dami | 12514 pcs |
| Mga Datasheet | LTC2633CTS8-LO12#TRPBF.pdf |
| Boltahe - Supply, Digital | 2.7 V ~ 5.5 V |
| Boltahe - Supply, Analog | 2.7 V ~ 5.5 V |
| Supplier aparato Package | TSOT-23-8 |
| Pag-aayos Time | 4.5µs (Typ) |
| serye | - |
| Type reference | External, Internal |
| packaging | Tape & Reel (TR) |
| Package / Kaso | SOT-23-8 Thin, TSOT-23-8 |
| Type output | Voltage - Buffered |
| operating Temperature | 0°C ~ 70°C |
| Bilang ng D / A converter | 2 |
| Bilang ng mga Bits | 12 |
| Salalayan Type | Surface Mount |
| Ang Sensitivity Level (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Lead Libreng Status / Katayuan ng RoHS | Lead free / RoHS Compliant |
| INL / DNL (LSB) | ±1, ±1 (Max) |
| Differential Output | No |
| Detalyadong Paglalarawan | 12 Bit Digital to Analog Converter 2 TSOT-23-8 |
| data Interface | I²C |
| Numero ng Base Bahagi | LTC2633 |
| arkitektura | - |