| Numero ng Bahagi : | LTC4053EDD-4.2#TRPBF |
|---|---|
| Tagagawa / Brand : | ADI (Analog Devices, Inc.) |
| Paglalarawan : | IC CHARGER BATTERY USB 10-DFN |
| Katayuan ng RoHs : | Lead libreng / RoHS compliant |
| Available ang Dami | 15098 pcs |
| Mga Datasheet | LTC4053EDD-4.2#TRPBF.pdf |
| Boltahe - Supply para sa (Max) | 6.5V |
| Supplier aparato Package | 10-DFN (3x3) |
| serye | - |
| Programmable Mga Tampok | Timer |
| packaging | Tape & Reel (TR) |
| Package / Kaso | 10-WFDFN Exposed Pad |
| operating Temperature | -40°C ~ 85°C (TA) |
| Bilang ng Cells | 1 |
| Ang Sensitivity Level (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Tagagawa Standard Lead Time | 12 Weeks |
| Lead Libreng Status / Katayuan ng RoHS | Lead free / RoHS Compliant |
| interface | USB |
| fault Protection | Over Temperature |
| Detalyadong Paglalarawan | Charger IC Lithium Ion 10-DFN (3x3) |
| Current - Nagcha-charge | Constant - Programmable |
| Singilin Current - Max | - |
| Battery Pack Boltahe | 4.2V |
| Battery Chemistry | Lithium Ion |
| Numero ng Base Bahagi | LTC4053 |