| Numero ng Bahagi : | LTC4252A-1IMS#TRPBF |
|---|---|
| Tagagawa / Brand : | ADI (Analog Devices, Inc.) |
| Paglalarawan : | IC CNTRLR HOTSWAP NEGVOLT 10MSOP |
| Katayuan ng RoHs : | Lead libreng / RoHS compliant |
| Available ang Dami | 8697 pcs |
| Mga Datasheet | LTC4252A-1IMS#TRPBF.pdf |
| Boltahe - Supply | -48V |
| uri | Hot Swap Controller |
| Supplier aparato Package | 10-MSOP |
| serye | - |
| Programmable Mga Tampok | Current Limit, Fault Timeout, OVP, UVLO |
| packaging | Tape & Reel (TR) |
| Package / Kaso | 10-TFSOP, 10-MSOP (0.118", 3.00mm Width) |
| operating Temperature | -40°C ~ 85°C |
| Bilang ng mga Channels | 1 |
| Salalayan Type | Surface Mount |
| Ang Sensitivity Level (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Tagagawa Standard Lead Time | 12 Weeks |
| Lead Libreng Status / Katayuan ng RoHS | Lead free / RoHS Compliant |
| Internal Lumipat (s) | No |
| Mga tampok | Latched Fault |
| Tampok Pins | DRAIN, OV, /PWRGD, SS, TIMER, UV |
| Detalyadong Paglalarawan | Hot Swap Controller 1 Channel -48V 10-MSOP |
| Current - Supply | 900µA |
| Current - Output (Max) | - |
| Numero ng Base Bahagi | LTC4252 |
| aplikasyon | -48V |