| Numero ng Bahagi : | LTC6908CDCB-1#TRPBF |
|---|---|
| Tagagawa / Brand : | ADI (Analog Devices, Inc.) |
| Paglalarawan : | IC OSC SILICON PROG 6-DFN |
| Katayuan ng RoHs : | Lead libreng / RoHS compliant |
| Available ang Dami | 16767 pcs |
| Mga Datasheet | LTC6908CDCB-1#TRPBF.pdf |
| Boltahe - Supply | 2.7 V ~ 5.5 V |
| uri | Oscillator, Silicon |
| Supplier aparato Package | 6-DFN (2x3) |
| serye | - |
| packaging | Tape & Reel (TR) |
| Package / Kaso | 6-WFDFN Exposed Pad |
| operating Temperature | 0°C ~ 70°C |
| Salalayan Type | Surface Mount |
| Ang Sensitivity Level (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Tagagawa Standard Lead Time | 10 Weeks |
| Lead Libreng Status / Katayuan ng RoHS | Lead free / RoHS Compliant |
| dalas | 50kHz ~ 10MHz |
| Detalyadong Paglalarawan | Oscillator, Silicon IC 50kHz ~ 10MHz 6-DFN (2x3) |
| Current - Supply | 1.25mA |
| bilangin | - |
| Numero ng Base Bahagi | LTC6908 |