| Numero ng Bahagi : | LTC6911CMS-2#TRPBF |
|---|---|
| Tagagawa / Brand : | ADI (Analog Devices, Inc.) |
| Paglalarawan : | IC OPAMP PGA 11MHZ RRO 10MSOP |
| Katayuan ng RoHs : | Lead libreng / RoHS compliant |
| Available ang Dami | 16731 pcs |
| Mga Datasheet | 1.LTC6911CMS-2#TRPBF.pdf2.LTC6911CMS-2#TRPBF.pdf3.LTC6911CMS-2#TRPBF.pdf4.LTC6911CMS-2#TRPBF.pdf |
| Boltahe - Supply, Single / Dual (±) | 2.7 V ~ 10.5 V, ±2.7 V ~ 5.25 V |
| Boltahe - Input Offset | 2mV |
| Supplier aparato Package | 10-MSOP |
| magbaling Rate | 16 V/µs |
| serye | - |
| packaging | Tape & Reel (TR) |
| Package / Kaso | 10-TFSOP, 10-MSOP (0.118", 3.00mm Width) |
| Type output | Rail-to-Rail |
| operating Temperature | 0°C ~ 70°C |
| Bilang ng Circuits | 2 |
| Salalayan Type | Surface Mount |
| Ang Sensitivity Level (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Lead Libreng Status / Katayuan ng RoHS | Lead free / RoHS Compliant |
| Gain Bandwidth Product | 11MHz |
| Detalyadong Paglalarawan | Programmable Gain Amplifier 2 Circuit Rail-to-Rail 10-MSOP |
| Current - Supply | 3.1mA |
| Current - Output / Channel | 35mA |
| Numero ng Base Bahagi | LTC6911 |
| Type amplifier | Programmable Gain |