| Numero ng Bahagi : | SLG59M307V |
|---|---|
| Tagagawa / Brand : | Silego Technology |
| Paglalarawan : | LOAD SWITCH, INTEGRATED CHARGE |
| Katayuan ng RoHs : | Lead libreng / RoHS compliant |
| Available ang Dami | 142082 pcs |
| Mga Datasheet | 1.SLG59M307V.pdf2.SLG59M307V.pdf |
| Boltahe - Supply (Vcc / Vdd) | 1.5 V ~ 5.5 V |
| Boltahe - I-load | - |
| Lumipat Uri | General Purpose |
| Supplier aparato Package | 8-FC-TDFN (1.5x2) |
| serye | - |
| Rds On (Typ) | 7.8 mOhm |
| Ratio - Input: Output | 1:1 |
| packaging | Cut Tape (CT) |
| Package / Kaso | 8-WFDFN |
| Type output | N-Channel |
| output Configuration | High Side |
| Ibang pangalan | 1827-1103-1 |
| operating Temperature | -20°C ~ 70°C (TA) |
| Bilang ng mga Outputs | 1 |
| Ang Sensitivity Level (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Tagagawa Standard Lead Time | 12 Weeks |
| Lead Libreng Status / Katayuan ng RoHS | Lead free / RoHS Compliant |
| Type input | CMOS |
| Current - Output (Max) | 4A |