| Numero ng Bahagi : | SN74LVC8T245QPWRQ1 |
|---|---|
| Tagagawa / Brand : | N/A |
| Paglalarawan : | IC TRNSLTR BIDIRECTIONAL 24TSSOP |
| Katayuan ng RoHs : | Lead libreng / RoHS compliant |
| Available ang Dami | 72773 pcs |
| Mga Datasheet | |
| Boltahe - VCCB | 1.65V ~ 5.5V |
| Boltahe - VCCA | 1.65V ~ 5.5V |
| Uri ng Tagasalin | Voltage Level |
| Supplier aparato Package | 24-TSSOP |
| serye | Automotive, AEC-Q100, 74LVC |
| packaging | Tape & Reel (TR) |
| Package / Kaso | 24-TSSOP (0.173", 4.40mm Width) |
| Type output | Tri-State, Non-Inverted |
| output Signal | - |
| Ibang pangalan | 296-31924-2 SN74LVC8T245QPWRQ1-ND |
| operating Temperature | -40°C ~ 125°C (TA) |
| Bilang ng Circuits | 1 |
| Salalayan Type | Surface Mount |
| Ang Sensitivity Level (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Tagagawa Standard Lead Time | 12 Weeks |
| Lead Libreng Status / Katayuan ng RoHS | Lead free / RoHS Compliant |
| input Signal | - |
| Mga tampok | - |
| Detalyadong Paglalarawan | Voltage Level Translator Bidirectional 1 Circuit 8 Channel 24-TSSOP |
| Rate data | - |
| Channels per Circuit | 8 |
| Base-Emitter Saturation Voltage (Max) | Bidirectional |
| Numero ng Base Bahagi | 74LVC8T245 |
