| Numero ng Bahagi : | SN75189ANSR |
|---|---|
| Tagagawa / Brand : | N/A |
| Paglalarawan : | IC QUAD LINE RECEIVER 14SO |
| Katayuan ng RoHs : | Lead libreng / RoHS compliant |
| Available ang Dami | 192735 pcs |
| Mga Datasheet | |
| Boltahe - Supply | 4.5 V ~ 5.5 V |
| uri | Receiver |
| Supplier aparato Package | 14-SOP |
| serye | - |
| protokol | RS232 |
| packaging | Tape & Reel (TR) |
| Package / Kaso | 14-SOIC (0.209", 5.30mm Width) |
| Ibang pangalan | 296-26649-2 SN75189ANSR-ND |
| operating Temperature | 0°C ~ 70°C |
| Bilang ng mga Driver / Receivers | 0/4 |
| Salalayan Type | Surface Mount |
| Ang Sensitivity Level (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Tagagawa Standard Lead Time | 6 Weeks |
| Lead Libreng Status / Katayuan ng RoHS | Lead free / RoHS Compliant |
| dyupleks | - |
| Detalyadong Paglalarawan | 0/4 Receiver RS232 14-SOP |
| Rate data | - |
| Numero ng Base Bahagi | SN75189A |
