| Numero ng Bahagi : | SSM2380CBZ-REEL |
|---|---|
| Tagagawa / Brand : | ADI (Analog Devices, Inc.) |
| Paglalarawan : | IC AMP AUD 2X2W STER D 16WLCSP |
| Katayuan ng RoHs : | Lead libreng / RoHS compliant |
| Available ang Dami | 31801 pcs |
| Mga Datasheet | SSM2380CBZ-REEL.pdf |
| Boltahe - Supply | 2.5 V ~ 5.5 V |
| uri | Class D |
| Supplier aparato Package | 16-WLCSP |
| serye | - |
| packaging | Tape & Reel (TR) |
| Package / Kaso | 16-UFBGA, WLCSP |
| Type output | 2-Channel (Stereo) |
| operating Temperature | -40°C ~ 85°C (TA) |
| Salalayan Type | Surface Mount |
| Ang Sensitivity Level (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Max Output Power x Channels @ Load | 3.2W x 2 @ 4 Ohm |
| Tagagawa Standard Lead Time | 7 Weeks |
| Lead Libreng Status / Katayuan ng RoHS | Lead free / RoHS Compliant |
| Mga tampok | Depop, Differential Inputs, I²C, Mute, Short-Circuit and Thermal Protection |
| Detalyadong Paglalarawan | Amplifier IC 2-Channel (Stereo) Class D 16-WLCSP |
| Numero ng Base Bahagi | SSM2380 |