| Numero ng Bahagi : | TL084ACDR |
|---|---|
| Tagagawa / Brand : | N/A |
| Paglalarawan : | IC OPAMP JFET 3MHZ 14SOIC |
| Katayuan ng RoHs : | Lead libreng / RoHS compliant |
| Available ang Dami | 75162 pcs |
| Mga Datasheet | |
| Boltahe - Supply, Single / Dual (±) | 7 V ~ 36 V, ±3.5 V ~ 18 V |
| Boltahe - Input Offset | 3mV |
| Supplier aparato Package | 14-SOIC |
| magbaling Rate | 13 V/µs |
| serye | - |
| packaging | Tape & Reel (TR) |
| Package / Kaso | 14-SOIC (0.154", 3.90mm Width) |
| Type output | - |
| Ibang pangalan | 296-15006-2 |
| operating Temperature | 0°C ~ 70°C |
| Bilang ng Circuits | 4 |
| Salalayan Type | Surface Mount |
| Ang Sensitivity Level (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Tagagawa Standard Lead Time | 10 Weeks |
| Lead Libreng Status / Katayuan ng RoHS | Lead free / RoHS Compliant |
| Gain Bandwidth Product | 3MHz |
| Detalyadong Paglalarawan | J-FET Amplifier 4 Circuit 14-SOIC |
| Current - Supply | 1.4mA |
| Current - Input Bias | 30pA |
| Numero ng Base Bahagi | TL084A |
| Type amplifier | J-FET |
