| Numero ng Bahagi : | TLV379IDCKR |
|---|---|
| Tagagawa / Brand : | N/A |
| Paglalarawan : | IC OP AMP RRIO SGL SC70-5 |
| Katayuan ng RoHs : | Lead libreng / RoHS compliant |
| Available ang Dami | 122436 pcs |
| Mga Datasheet | |
| Boltahe - Supply, Single / Dual (±) | 1.8 V ~ 5.5 V, ±0.9 V ~ 2.75 V |
| Boltahe - Input Offset | 800µV |
| Supplier aparato Package | SC-70-5 |
| magbaling Rate | 0.03 V/µs |
| serye | - |
| packaging | Cut Tape (CT) |
| Package / Kaso | 5-TSSOP, SC-70-5, SOT-353 |
| Type output | Rail-to-Rail |
| Ibang pangalan | 296-47844-1 |
| operating Temperature | -40°C ~ 125°C |
| Bilang ng Circuits | 1 |
| Salalayan Type | Surface Mount |
| Ang Sensitivity Level (MSL) | 2 (1 Year) |
| Tagagawa Standard Lead Time | 20 Weeks |
| Lead Libreng Status / Katayuan ng RoHS | Lead free / RoHS Compliant |
| Gain Bandwidth Product | 90kHz |
| Detalyadong Paglalarawan | General Purpose Amplifier 1 Circuit Rail-to-Rail SC-70-5 |
| Current - Supply | 4µA |
| Current - Input Bias | 5pA |
| Type amplifier | General Purpose |
