| Numero ng Bahagi : | TPS61090RSAR |
|---|---|
| Tagagawa / Brand : | N/A |
| Paglalarawan : | IC REG BOOST ADJ 2A SYNC 16VQFN |
| Katayuan ng RoHs : | Lead libreng / RoHS compliant |
| Available ang Dami | 29361 pcs |
| Mga Datasheet | |
| Boltahe - Output (Min / Fixed) | 1.8V |
| Boltahe - Output (Max) | 5.5V |
| Boltahe - Input (Min) | 1.8V |
| Boltahe - Input (Max) | 5.5V |
| topology | Boost |
| Sabay-sabay na Rectifier | Yes |
| Supplier aparato Package | 16-QFN (4x4) |
| serye | - |
| packaging | Tape & Reel (TR) |
| Package / Kaso | 16-VQFN Exposed Pad |
| Type output | Adjustable |
| output Configuration | Positive |
| Ibang pangalan | 296-15259-2 |
| operating Temperature | -40°C ~ 85°C (TA) |
| Bilang ng mga Outputs | 1 |
| Salalayan Type | Surface Mount |
| Ang Sensitivity Level (MSL) | 2 (1 Year) |
| Lead Libreng Status / Katayuan ng RoHS | Lead free / RoHS Compliant |
| tungkulin | Step-Up |
| Frequency - Paglipat | 600kHz |
| Detalyadong Paglalarawan | Boost Switching Regulator IC Positive Adjustable 1.8V 1 Output 2A (Switch) 16-VQFN Exposed Pad |
| Current - Output | 2A (Switch) |
| Numero ng Base Bahagi | TPS61090 |
