| Numero ng Bahagi : | XCF32PFSG48C |
|---|---|
| Tagagawa / Brand : | Xilinx |
| Paglalarawan : | IC PROM SRL/PAR 1.8V 32M 48CSBGA |
| Katayuan ng RoHs : | Lead libreng / RoHS compliant |
| Available ang Dami | 605 pcs |
| Mga Datasheet | XCF32PFSG48C.pdf |
| Boltahe - Supply | 1.65 V ~ 2 V |
| Supplier aparato Package | 48-CSP (8x9) |
| serye | - |
| Programmable Type | In System Programmable |
| packaging | Tray |
| Package / Kaso | 48-TFBGA, CSPBGA |
| Ibang pangalan | 122-1457 XCF32P-FSG48C |
| operating Temperature | -40°C ~ 85°C |
| Ang Sensitivity Level (MSL) | 3 (168 Hours) |
| Size memory | 32Mb |
| Tagagawa Standard Lead Time | 10 Weeks |
| Lead Libreng Status / Katayuan ng RoHS | Lead free / RoHS Compliant |
| Numero ng Base Bahagi | XCF*P |